as
beauty

AS(S) GOOD AS IT GET 10 สาวก้นโดดเด้งบนอินสตาแกรม

เราเชื่อว่าจุดเซ็กซี่ที่สุดของสาวๆ หนึ่งในนั้นต้องเป็นบั้นท้ายสุดเฟิร์ม และอย่าคิดว่ามีแต่ผู้ชายที่ชอบมองก้นผู้หญิง เพราะว่าสาวๆ เองเธอก็ชอบมองบั้นท้ายของผู้ชายไม่แพ้กัน มาเอาใจสาวๆ หรือหนุ่มๆ ที่หลงรักการมีบั้นท้ายโค้งงอนโดดเด่น กับ เหล่า10 ไอดอลสาวก้นเด้ง ชื่อดังบนอินสตาแกรมที่มีเซ็กซ์แอพพรีลในระดับที่ไม่ธรรมดา มาฝากกันให้ได้อิจฉา พวกเธอจะมีบั้นท้ายที่ชวนให้หลงใหลและอวบอูมจะน่าตีแค่ไหนตามมาดูใกล้ๆ กันเลย !

เราเชื่อว่าจุดเซ็กซี่ที่สุดของสาวๆ หนึ่งในนั้นต้องเป็นบั้นท้ายสุดเฟิร์ม และอย่าคิดว่ามีแต่ผู้ชายที่ชอบมองก้นผู้หญิง เพราะว่าสาวๆ เองเธอก็ชอบมองบั้นท้ายของผู้ชายไม่แพ้กัน มาเอาใจสาวๆ หรือหนุ่มๆ ที่หลงรักการมีบั้นท้ายโค้งงอนโดดเด่น กับ เหล่า10  ไอดอลสาวก้นเด้ง ชื่อดังบนอินสตาแกรมที่มีเซ็กซ์แอพพรีลในระดับที่ไม่ธรรมดา มาฝากกันให้ได้อิจฉา พวกเธอจะมีบั้นท้ายที่ชวนให้หลงใหลและอวบอูมจะน่าตีแค่ไหนตามมาดูใกล้ๆ กันเลย !    

 

 

1.  บรูน่า ลิม่า (Bruna Lima)    IG : xoobruna

13561515_965961473501363_1631409868_n 13597535_811209649009744_1897435482_n 13739380_492578257612891_960142201_n

 

 

 

 2. มิเชล เลวิน (Michelle Lewin)   IG : michelle_lewin

13355421_1010847189030720_1093097886_n 13556903_1232535890124082_1259940073_n 13712107_270847963272510_1942517728_n(1)

3. วีด้า เกร่า (Vida Guerra)  IG : vidaguerra

13391339_1066705650033643_1204833952_n 13651944_740724392697207_1566570866_n 13741364_1572528399709374_589316741_n(1)

4. ซูนามิส วิลลัลบา (Sunamys Villalba)   IG : sunamysvillalba

10724586_365303617007077_528154568_n 11116700_1606727532872092_934957336_n 13181274_1606152163016818_371976173_n

5. เคทลิน ไรซ์ (Caitlin Rice)  IG : caitlinricefitness

10251415_743613725659220_1297586942_n 11005019_670123279776896_1591895204_n 13562118_1797409607212227_9085443_n

 6.โยวานน่า เวนทูร่า (Yovanna Ventura) IG : yoventura

10643993_1740476159530623_674927551_n 12904988_903057499813407_1728079225_n 13734392_281727338850939_1801106360_n

7.เจสซี่เบบี้ฟิต (JessieBabyFit)IG : jessiebabyfit 

12446097_1710543855841760_1235674851_n 12547509_1023693521020491_356010872_n(1) 12547624_1554467441538639_2103208865_n

8. ฮาฟี่ อามิร่า (Hafii Amira) IG : hafiiamira 

12965833_451696495037358_371066989_n 13099094_1120919317930639_1561846747_n(1) 13258991_1302018746493332_1023685001_n

9.รูบี้ ซาเยด (Ruby Sayed)   IG : rubysayed 

11244421_1643163502571965_1385101648_n 11275379_361698340703182_1992781536_n 11335569_734549536657323_1070798364_n

10.แอชลีย์ มาร์เทล (Ashley Martelle)  IG : ashleymartelle

13298201_981780241876056_306005872_n 13402641_1855368081357335_1019768558_n(1) 13473346_1726202500967152_2050156702_n

เรื่อง : ลลินทิพย์ สิริสกุลธิวากร

Please fill in all required fields:
Your Name (*)
Your Email (*)
Enter the code shown in the image (*)
Rate this story and Please give your reviews!

RATE THIS STORY

Your email address will not be shown

*

captcha

Enter the code shown in the image (*)